Tutatue Matatizo haya Kwa Pamoja:::Flouride/Typhoid/Amoeba/Kemikali zenye madhara Mwilini

Je,Umewahi kuwaza kuwa miongoni mwa wanaotatua Matatizo Haya?

---Typhoid/Amoeba
---Flouride 
---Kemikali zenye madhara mwilini?
Kama Ndivyo Ungana nasi kwakutumia Mtambo wa Nanofilter Tz ambao huchuja maji na kuondoa flouride pamoja na Bacteria wanaosababisha Typhoid/Amoeba lakin pia Kemikali zenye Madhara...Hapohapo unanufaika kwa kujitengenezea kipato.

Ramani ya dunia ikionesha maeneo yenye Flouride.

Tumia mtambo wa Nanofilter sasa...Okoa Jamii Yetu.......



Comments

Popular posts from this blog

Tanzanian entrepreneur develops innovative water filter

Nanofilter-Water Purifier!!-